ให้คะแนนกระทู้:
  • 0 โหวต - 0 เฉลี่ย
  • 1
  • 2
  • 3
  • 4
  • 5

จันทร์นี้พบลุคคุณหนู สวย หวาน อย่างกับนางเอก

[center][size=40pt]น้อง(D454)แจกัน [/size]
[size=18pt]เด็กน้อยสดใสน่ารัก ฟรุ้งฟริ้งหวานคม มีเสน่ห์ ร่าเริง ขี้เล่นเป็นกันเอง ความตั้งใจพร้อม ฟิลแฟนฟิลเด็กจัดให้ได้เลย [/size]

[size=15pt]ขอขอบคุณลูกค้าที่ช่วยรีวิวด้วยนะคะ[/size] [/size][/font][/color][/b]
[size=12pt]” วันนี้เข้าไปที่เลิฟลี่ เจอน้อง ส่งสายตา ยั่วยวนชวนขึ้นห้อง จริงๆ น้องมองตาเป็นประกาย หมายจะกินผมเข้าไปนู๋สบตาพี่ ทุกครั้งที่พี่มา อยากให้พี่ขึ้นนู๋มากๆน้องบอกพี่ถ่ายรูปสวย นู๋อยากได้รูป อยากให้พี่ขึ้นนู๋จับปราน้อง มาหลายสิบตัวไว้รอชมกันต่อน้องเคยอยู่ที่ฟังกี้ แต่ ชอบบรรยากาศที่บ้านเลิฟลี่เลยมาฝังตัวอยู่ที่ เลิฟลี่ เป็นหลักน้อง รูปร่างอวบหน้าตาคม สวย สะโพกตัน เชฟบ๊ะๆๆหุ่น อวบ นมปานกลาง จุกเล็ก ป้านนมแทบไม่มีงานครบจูบได้ แลกดีร้องดนตรีให้สดๆ อมมิดแต่อย่าเผลอไปแตกคาร์ป๊าร์ค น้องเขาละน้อง งานดี เซอร์วิสเยี่ยมใครเมื่อย น้องนวดได้ น้ำหนักมือดีใครไม่เมื่อย น้องก้อพร้อม จะ ฟีเจอริ่งด้วยให้น้องแจกัน นวดให้นิดหน่อยพอแก้เมื่อยแล้วจับน้องมานัวเนีย แลกจูบ แบบดูดดื่มต่อจากนั้น ก้อให้น้องแจกัน เป็นฝ่ายกระทำน้องก้อบิ้วเรา นั้น โลกทั้งใบก้อหายเข้าปากน้องน้องแจกันดูด อม แท่งอ้อย แถม เลียๆ งับๆ ไปที่พวง..เสียวนะวุ้ย..น้องเล่นแท่งนี้ อยู่นานไม่บอกให้หยุด เทอไม่หยุดเทอ อมดูดรูดเพลินปากเทอเลยพอเถอะมา พร้อมยังครับพร้อมคะพี่น้องคว้า ถุง มาใส่เอาเจลไม๊น้องไม่ต้องคะพี่ นู๋แฉะ แล้วจับแท่ง อ้อย เขี่ยไปมาค่อยกด เข้าไป ครึ่งลำ น้อง ร้อง โอ้ว..ค่อนๆก่อนพี่ ขยับขา อีกครั้งกดมาเลยพี่ คราวนี้ มิดลำครับน้องจับแขนผมแน่นเลยผมค่อยๆ แมงเข้าออกแบบ เบาๆ ช้าๆน้ำหล่อลื่นมาจากไหนไม่รู้ เต็มลำเลยไม่ต้องพึ่งเจลจับน้องแทงโยกเย่อกัน น้อง คงเริ่มมันน้องเด้งสู้แรง สวนกระแทก น้องเหมือนอด มานาน ลุยสู้ ตลอดฟีเจอริ่งกันไปมาน้องถึงจัดไปก่อนละผมก้อจับน้อง ด๊อกเลยแทงท่านี้น้องคงสนุก ร้องได้ใจจริงๆผมเริ่มไม่ไหว หมดแรงทำเหนื่อยจัด สุดท้ายเลยให้น้อง อมแท่งอ้อยต่อน้องก้อ สนองตัณหา ผมถอดถุง อมให้ต่อ คราวนี้ผม กระแทกใส่ปากน้องเลยน้องดูกังวล กลัวผม ยิงกรอกปากเลยบอก เด๋ว แตก แล้วจะบอกไม่ต้องกลัวในที่สุด เขื่อนก็แตก ไหลลงร่องกลางหุบเขาสองลูกย่อมๆงานนี้เหนื่อยมากน้องแจกัน เลิฟลี่ สปาน้องแจกัน เลิฟลี่ สปารอคุณอยู่ ไปลองดูครับ[color=red] Tomi..Kung
ตอบกลับ

ข้อความในกระทู้นี้

ไปยังหัวข้อ:

ผู้ที่กำลังดูกระทู้นี้: 3 ผู้เยี่ยมชม